Xe Vespa lx đề máy chạy ào ào nhưng không nổ

T
Bình luận: 16Lượt xem: 7,911

cuncontiti

Tài xế O-H
chế bác đã thay thử ,hơi bác đã rã ra , điện vẫn khỏe hic mọi thứ tốt cả cớ sao không nổ nhỉ !
Bác kiểm tra lại chốt vô lăng từ xem nó có bị gãy không , cổ chế có bị hở không !xe này cháu chưa gặp con nào bị gãy chốt cả !,,,,,,,,,

thanhphong1975

Tài xế O-H
chế bác đã thay thử ,hơi bác đã rã ra , điện vẫn khỏe hic mọi thứ tốt cả cớ sao không nổ nhỉ !
Bác kiểm tra lại chốt vô lăng từ xem nó có bị gãy không , cổ chế có bị hở không !xe này cháu chưa gặp con nào bị gãy chốt cả !,,,,,,,,,
mình tìm ra bệnh rồi, rất đơn giản mà mệt. lao đề phóng ra rồi dính luôn. mà sao không nổ được ta

duonganh11101

Tài xế O-H
Chúc mừng cụ nhé.Piagio chế thường còn có những bệnh về điện rất độc đáo cụ nhé.Lần sau Cụ nên kiểm tra cả góc đánh lửa nữa nhé

cuncontiti

Tài xế O-H
:( lao đề mà đã lao được ra thì kiểu gì xe cũng nổ ,nếu dính lao thì củ đề quay theo máy hoặc lúc đề nổ máy được lúc không !Việc bác nói bị dính lao đề mà không nổ được máy là vô lý, nếu bị dính hẳn thì bác khỏi đề nhé lấy đâu bác thử được tia lửa đầu cao áp !.......................THANGTAULAI

thanhphong1975

Tài xế O-H
:( lao đề mà đã lao được ra thì kiểu gì xe cũng nổ ,nếu dính lao thì củ đề quay theo máy hoặc lúc đề nổ máy được lúc không !Việc bác nói bị dính lao đề mà không nổ được máy là vô lý, nếu bị dính hẳn thì bác khỏi đề nhé lấy đâu bác thử được tia lửa đầu cao áp !.......................THANGTAULAI
cụ chưa gặp nên chưa thấy vì vậy cụ chưa biết, từ đó suy ra cụ chưa hiểu. hết

yeuxemay

Tài xế O-H
e cũng thấy lạ nhưng dù sao cũng sửa được rồi . bi giờ mời các cụ sang con vespa lx125 của e . e đăng từ hôm qua rồi .cụ nào giúp được e xin hậu tạ :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên