xin các pác chỉ giáo để mua xe

B
Bình luận: 5Lượt xem: 1,943

ot2

Tài xế O-H
bạn là nam thì mua skydrive cho đẹp, chứ mio nhìn nhỏ quá ko hợp cho lắm
dòng tay ga hayate của su trước giờ có tiếng là bốc rùi, còn sd ra sao mình cũng chwa biết , thấy cũng ít khi gặp sd ngoài đường

kwonsangwo

Tài xế O-H
pac ay noi dung , ban la nam thi mua sd di, neu dang ban ko cao lam thi mua Mio ultimo chay da lam , xang thi chac la SDan nhiu hon Mio la cai chac rui,minh thay ultimo dang dep hon SD :D

pc0550

Tài xế O-H
Xe Mio thì hơi nhỏ so với các bạn nam, còn Skydrive thì hình như không được chuộng lắm thì phải. Mình ở SG thỉnh thoảng mới gặp 1 chiếc ngoài đường, Nói chung dòng xe của Su ở thị trường VN chắc cũng ko thọ lâu. Nếu có điều kiện về tài chính thì bạn nên chọn loại xe khác. Chúc bạn khỏe.

diepthao247

Tài xế O-H
em thấy suzuki hình như làm xe bán cho dân mình hơi dở, mấy thằng bạn em chay mấy chiếc viva cùng thòi với em chay chiếc angle nhung gio ọp ẹp hết rùi, còn xe em tì vần còn xài khá, với hình như su không được chuộng lám thì phải, toan thây Honda với Ya là nhiều, SYM cung duoc...

gravitataurus

Tài xế O-H
em thấy suzuki hình như làm xe bán cho dân mình hơi dở, mấy thằng bạn em chay mấy chiếc viva cùng thòi với em chay chiếc angle nhung gio ọp ẹp hết rùi, còn xe em tì vần còn xài khá, với hình như su không được chuộng lám thì phải, toan thây Honda với Ya là nhiều, SYM cung duoc...
Bác này giống ý em nè

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên