Xin ý kiến anh em về việc xây dựng chi hội O- H ở các tỉnh

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 69Lượt xem: 124,888

tvtgroup622

Tài xế O-H
Thế thì không được rồi, đánh thuê thì không sao cả, nhưng phá giá dẫn đến tất cả đều chết. May tôi không nằm trong số đó, đi đánh thuê tôi toàn lấy giá cao hơn mặt bằng
Thế mới nghèo bác à. Làm ôtô căn cả cái cầu lấy có 300k Thì sống làm sao được, làm máy xúc thay phớt ngăn kéo con doosan 140 Lấy có 2tr làm bơm Thuỷ lưc 3tr

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nha e o chỗ nhiều bánh trưng nhất ý. Co dịp nào qua Thái nguyên ozon mình, 0968131225.ma bác sinh năm bao nhiêu cho tiện sưng hô, mình vè nghề vẫn còn kém lắm vẫn học hỏi anh em nhiều
À, bánh chưng Bờ đậu phải không bác, chỗ đường từ Đại từ xiên ra ạ? Tôi cũng trẻ mà, hơn 17 tuổi 1 tý

Binh1620

Tài xế O-H
Em ở TPHCM ,em là sv năm cuối nên em mong có thể là một thành viên để góp phần cho diễn đàn mình phát triển hơn . Em cảm ơn !!!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em ở TPHCM ,em là sv năm cuối nên em mong có thể là một thành viên để góp phần cho diễn đàn mình phát triển hơn . Em cảm ơn !!!
Tốt quá, thành ý của bác thật đáng quý. Bác có thể nói cụ thể hơn là bác sẽ góp phần cụ thể như thế nào được không?

TuyetNghiaYB

Tài xế O-H
EM ở ĐắkLắk rất mong muốn đc giao lưu học tập và học hỏi từ các thành viên O-H trên mọi miền tổ quốc, và ĐắkLắk quê em ạ. Và cũng mong muốn đc thành lập 1 chi hội O-H tại ĐắkLắk để giao lưu, gặp gỡ. và cái chính nửa là giao lưu bia rượu vs nhau :):):)
a vũ về giao lưu với ae YB nhé.hehe

nguyencuongk5

Tài xế O-H
nâng cao tinh thần đoàn kết giữa các thành viên, giúp đỡ nhau trong nghề nghiệp và cuộc sống. Tôi ủng hộ cả 2 tay đề nghị BQT diễn đàn lập từng tỉnh để mọi người báo danh sau đó ta có thể gộp 2 đến 3 tỉnh thành 1 chi hội oto-hui các tỉnh thành trong cả nước.

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
nâng cao tinh thần đoàn kết giữa các thành viên, giúp đỡ nhau trong nghề nghiệp và cuộc sống. Tôi ủng hộ cả 2 tay đề nghị BQT diễn đàn lập từng tỉnh để mọi người báo danh sau đó ta có thể gộp 2 đến 3 tỉnh thành 1 chi hội oto-hui các tỉnh thành trong cả nước.
Cảm ơn bác Nguyễn Cuòng nhé, bác là một trong những người anh em tham gia OTO-HUI từ rất lâu rồi và cũng là người tâm huyết với diễn đàn. Cảm ơn bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên