[Audi training] CD đào tạo của hãng audi cực hay!

buidinhduong
Bình luận: 116Lượt xem: 35,291

buidinhduong

Tài xế O-H
Các bác cho điểm cáo thế này thì những người đi làm như em làm gì có thời gian online diễn đần đâu mà có điểm để download
Không riêng gì cụ mà tới hơn 90% thành viên trong diễn đàn đều là NHỮNG NGƯỜI ĐI LÀM. Nếu ai cũng nói vậy thì lấy đâu ra tài liệu như thế này để cụ thắc mắc đây ạ ! Xin vui lòng không thắc mắc vô nghĩa, mời cụ đọc lại nội quy tham gia diễn đàn để hiểu rõ hơn http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-giao-thong-tren-o-h-update-21-11-2013.62930.html.
Hai comment của cụ sẽ bị xóa theo nội quy diễn đàn đề ra.

Mon
g cụ bớt chút thời gian để hiểu rõ hơn mục đích của diễn đàn ! Cho đi bao nhiêu thì cụ nhận lại được từng đó thôi ạ !
Thân !

tuandienvbhp

Tài xế O-H
Đây là bài viết của cụ khoadongluc. Do diễn đàn mới chưa cập nhật đầy đủ được link của phiên bản cũ nên em xin được đăng lại bài này, mong cụ và mọi người cùng thông cảm !

Các cụ download file về, giải nén nhập password và được file AUDI Program Training. Tiếp tới vào file đó và làm theo hướng dẫn:

Tiếp đến nhập ID và pass trùng nhau, hoặc nếu không thì các cụ có thể enter liên tục để vào cho nhanh rồi kick chuột trái là menu sẽ hiện rồi chọn bình thường. Em xin giới thiệu với các cụ một vài hình ảnh của phần mềm:

cụ ơi ko hiểu sao em down về và giải nén ra nhưng ko có dữ liệu gì cụ à

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
Đây là bài viết của cụ khoadongluc. Do diễn đàn mới chưa cập nhật đầy đủ được link của phiên bản cũ nên em xin được đăng lại bài này, mong cụ và mọi người cùng thông cảm !

Các cụ download file về, giải nén nhập password và được file AUDI Program Training. Tiếp tới vào file đó và làm theo hướng dẫn:

Tiếp đến nhập ID và pass trùng nhau, hoặc nếu không thì các cụ có thể enter liên tục để vào cho nhanh rồi kick chuột trái là menu sẽ hiện rồi chọn bình thường. Em xin giới thiệu với các cụ một vài hình ảnh của phần mềm:

phần của cụ
đời xe tới năm nào ấy?
mà audi mấy?
có tới Q7 và A8 không ạ?

vietduy234

Tài xế O-H

Chạy trên androi được không cụ

nguyenkimthang

Tài xế O-H

Hay quá mà chưa có xăng để tải về

hoangnguyen293

Tài xế O-H
tính down về mà mọi người tường thuật lại là có 145mb/312mb (được nửa)
mong cụ chủ bớt chút thời gian vào sửa lại hoặc có tý lời khẳng định với chứ dân nghèo bọn em (nghèo cả kiến thức lẫn xăng) bỏ ra 200l mà không được như mong muốn thì cũng tiếc

buidinhduong

Tài xế O-H
tính down về mà mọi người tường thuật lại là có 145mb/312mb (được nửa)
mong cụ chủ bớt chút thời gian vào sửa lại hoặc có tý lời khẳng định với chứ dân nghèo bọn em (nghèo cả kiến thức lẫn xăng) bỏ ra 200l mà không được như mong muốn thì cũng tiếc
File nén lại thì dung lượng phải nhỏ đi chứ cụ ! Lỗi tài liệu em xin gửi trả lại điểm cho các cụ đàng hoàng, không phải lo nhé cụ !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên