đặt cam xe fold transit đời 2008

N
Bình luận: 16Lượt xem: 1,373

nguyenphuoclap

Tài xế O-H
em chào tất cả các bác , hôm nay em có một vấn đề , nhờ mọi người , nhiệt tình chia sẻ . chả là xe bị thổi roang , em mới làm con xe này lần đầu . nên còn bỡ ngỡ , giờ em lo vấn đề đặt cam lại , em không xác định được dấu cam nằm ở vị trí nào , giờ em lo quá ko biết đặt lại như thế nào . moi người có , tài liệu gì liên quan , cho em sinh với ạ , em cam ơn ạ

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
em chào tất cả các bác , hôm nay em có một vấn đề , nhờ mọi người , nhiệt tình chia sẻ . chả là xe bị thổi roang , em mới làm con xe này lần đầu . nên còn bỡ ngỡ , giờ em lo vấn đề đặt cam lại , em không xác định được dấu cam nằm ở vị trí nào , giờ em lo quá ko biết đặt lại như thế nào . moi người có , tài liệu gì liên quan , cho em sinh với ạ , em cam ơn ạ
Bác cho em thông tin xe đi. Xe đời bao nhiêu, sử dụng động cơ gì, mấy chấm

xmen050505

Tài xế O-H
Nếu như em chưa làm máy bao giờ thì em nên để thợ kinh nghiệm họ làm còn mình chỉ quan sát và phụ việc để học hỏi... còn em hỏi trên lý thuyết thì nên hỏi trực tiếp thầy cô tại xưởng thực hành... ok chúc em thành công

Phạm Vỵ

Tài xế O-H

Xe Ford Transit đời 2008 có nhiều moden động cơ (như hình dưới) bạn phải cho moden động cơ thì mới tra cứu được.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên