Đau đầu với nghề sửa chữa ô tô

NguyenHungHB
Bình luận: 101Lượt xem: 12,584

ACACAC

Tài xế O-H
đang học hành ngon lành , gần ra trường rồi, bác làm giờ em hụt hẩn sau khi đọc bài của bác
Cố lên hãy tự tin lên nhóc cuộc đời còn dài và con nên nhớ rằng cuộc đời này không có gì là không thể và trong cuộc sống vẫn luôn luôn có may mắn kèm theo con ạ nếu không như thế thì các công ty SX đóng cửa hết

Hien06101992

Tài xế O-H
bác cũng giống e ra trường va chạm thì ít,mỗi khi đi đâu nói đến ô tô là thấy mình ngu đi.mình chọn nghề mà nghề nó từ bỏ mình

ngotankhoaqn

Tài xế O-H
Hii mấy chú cứ thong thả đi, đời không ai cho không ai cái gì... Nếu yêu nghề thì trước sau gì sẽ ổn cả thôi ah!

Nắm tay em lại ngỡ cầm mỏ lết,
Anh đang nghĩ mình vặn chết cái bugi;
Bugi chết nghĩa là anh cũng hết,
Dầu nhớt nhiều, lửa tắt cũng như không.
Không em ơi đời anh nghề sửa chữa,
Suốt đêm ngày lăn lóc dưới gầm xe;
Em yêu anh xin em đừng hạ thấp,
Sập gầm cầu anh chết mất em yêu.

sugiacuathanchet

Tài xế O-H
Hii mấy chú cứ thong thả đi, đời không ai cho không ai cái gì... Nếu yêu nghề thì trước sau gì sẽ ổn cả thôi ah!

Thơ hay

anhchanghocviec

Tài xế O-H

thơ bác tuyệt lắm

trinhhuybinhhd

Tài xế O-H
nghề ô tô đúng là hơi vất vả nhưng nếu còn trẻ chịu khó học thêm cả điện tử để làm điện ô tô thì cũng kiếm được mà lại nhàn. quan trọng là chúng ta phấn đấu đến đâu. nếu chịu khó rèn luyện tay nghề và sáng tạo nhiều thì cũng không phải không có hy vọng. tất nhiên để giàu được thì phải mở được gara mà cái này cũng không phải ai cũng có điều kiện và dám làm. nói cho cùng chỉ có ý chí luôn muốn vươn lên thì mới có thể trụ lại nghề. khi nào cảm thấy vui khi được làm nghề này thì nên theo còn chỉ muốn kiếm tiền nhanh thì chắc khó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên