Hỗ trợ tất cả thắc mắc về máy chẩn đoán X431

khoadongluc
Bình luận: 78Lượt xem: 16,452
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoapro

Tài xế O-H
Chào các cụ ! Hiện tại việc sử dụng máy chẩn đoán đang là vấn đề không thể thiếu trong việc "kiếm cơm" của anh em Kỹ thuật sửa chữa . thớt này lập lên với hy vọng sẽ hỗ trợ mọi người tiếp cận dễ giáng hơn với máy chẩn đoán đa năng X431 . Rất mong nhận được nhiều câu hỏi và câu trả lời của các cụ tiền bối đặc biệt là các cụ đã và đang sử dụng dòng này chia sẻ , để cho nhứng ai muốn tim hiểu có thể có cái nhìn tổng quan hơn về X431 !

Tôi xin giới thiệu 1 trang web hướng dẫn về tất cả các vấn đề về sử dụng , chẩn đoán bắng X431 . Tuy là tiếng Nga nhưng khi sử dụng Chrom có thể giúp chúng ta hiểu họ muốn nói gì :

Link tham khảo :

Và đây là trang cung cấp thông tin cập nhật và nhiều hướng dẫn cực hay cho anh em tham khảo :
cụ cho e hỏi,x431 yếu thế hơn so với autel maxidas ds708 về những phần nào dc ko ạ,e dang phân vân giữa 2 con này,mà autel đắt gần gấp đôi.hic

DJTuanSoi

Tài xế O-H
anh Thanh bên X431 đúng không ah? anh ơi cho e

m xin tài liệu về 431 Master với ah.em xin chân thành cảm ơn.anh cho em xin vào Mail: timmaiyeuthuong86@gmail.com nhé. con 431 bên em từ ngày đó vẫn chưa nâng cấp anh ah,xếp em còn đang phân vân.
Tài liệu này em có bản tiếng việt và đầy đủ đấy bác , bác có nhu cầu cứ PM cho em nha .
bác cho em xin 1 bản về ngâm cứu dần dần vs : tuansoibn@gmail.com

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên