học điện tử ô tô ở đâu

M
Bình luận: 52Lượt xem: 10,180
T

truongnguyen_268

Khách
theo mình bạn nên học ở trường cao đẳng nghề kỹ thuật công nghệ tphcm 502, Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Bình, Q.9 502 Đỗ Xuân Hợp
mình đang thao học ở đây. học phí phù hợp, thầy cô nhiệt tình và chi phí thấp. cơ sở vật chất hiện đại

lehaule

Tài xế O-H
Ðề: học điện tử ô tô ở đâu

Em muon hoi cac bac dieu nay.bac nao biet thi chi giao cho e ty nha . em da hoc dien oto duoc khoang 1nam trong gara .e co nghe o truong spkt (saigon)co thay dung day khao dien oto vao buoi toi e muon hoc them mot khoa. co bac nao biet ngay khai giang vao dau nam 2014 khong chi giao cho e voi. e thank nhiu!

lehaule

Tài xế O-H

Thank ban nhung cho minh hoi ban hoc buoi toi hay ca ngay vay .cho minh sdt thay luon khi nao can minh dt hoi thu nha!:101::8:

lehaule

Tài xế O-H

Thank nha thuc hanh thi minh khong so vi minh dang hoc dien o gara ma thuc hanh coi nhu wen roi ngay nao cung lam .nen minh nghi khong van de zi dau

sirius89

Tài xế O-H

Theo mình thì trước tiên bạn hãy học theo đam mê trước .Những cái kia chỉ là phụ và khi bạn đã giỏi một thứ thì mình nghĩ bạn sẽ tự tin hơn khi đi xin việc hay làm xe cho khách .Và sau này kinh nghiệm và đụng chạm nhiều sẽ giúp bác tốt hơn .Chứ mình nghĩ làm cái lĩnh vực nào trong xe cũng có cái sướng cái khổ hết bạn ak.không sướng trước thì sướng nhau thui bạn ak.Nếu bạn giỏi về điện hay khung gầm , điện lạnh ... cái nào cũng cần hết .Quan trọng ở mình có biết cách kiếm tiền ở mỗi linhc vực không thui :69:

TranDzung

Tài xế O-H

Hình như học thày Dũng cùng các thày cô ở DTD cái đầu tiên là Tiếng ANh phỉa kha khá các bác ạ

hoangtinhkgh

Tài xế O-H
em cũng tính làm khóa học ở DDT auto nhưng không biết có chất lượng không, bác nào học ở đấy rồi thì cho anh em tham khảo tí kinh nghiệm cái, mà các bác có tài liệu DDT auto thì chia sẻ cho anh em với
Mình thấy học ở hn đắt quá.trong nam giá rất được.ko biết chât lượng như thế nào.mình tìm mãi chưa ưng.mình cũng tiếp xúc với các bạn học đt auto ko ăn thu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên