Kobe 200-1 chậm tất cả các thao tác

Manh90
Bình luận: 15Lượt xem: 1,344

Manh90

Tài xế O-H
thưa các bậc tiền bối e đang làm con kobe 200-1 em nó chậm tất cả các thao tác bác nao đã làm qua rồi cho e xin ít kinh nghiệm
Áp chính cả 2 vế khi eo tải 340kg
Áp khiển đầu cốc 40 kg
Áp pi cả 2 vế (hay còn gọi la đường kich Balô ) không hoạt động 40 kg khi thao tác thi về 0
Em đã lam lại ba lô va 2 van tổng nhưng vẫn không thay đổi
E mong được các bậc tiền bối giúp đỡ

hanh73

Tài xế O-H
Bạn kiểm tra áp suất ra đầu cốc chưa .khi hoat động thao tác. Xem áp có đủ ko . Máy ban còn điện nắn bơm ko

Namo4k6

Tài xế O-H
bác ơi! chậm là do lưu lượng thấp nên bác đo áp không đúng đâu ak. ở đây bác phải kiểm tra lưu lương ak. bác thử chỉnh Qmax xem sao. nhưng cái đấy bác chỉnh rra 1/4 vòng thôi, không quá giới hạn bơm là hỏng đó. Nếu chỉnh không được chắc phải tháo bơm kiểm tra đó. ý kiến riêng em bác đừng gạch đá tội em đội mũ bảo hiểm nặng đầu nhé ;))

Manh90

Tài xế O-H
bác ơi! chậm là do lưu lượng thấp nên bác đo áp không đúng đâu ak. ở đây bác phải kiểm tra lưu lương ak. bác thử chỉnh Qmax xem sao. nhưng cái đấy bác chỉnh rra 1/4 vòng thôi, không quá giới hạn bơm là hỏng đó. Nếu chỉnh không được chắc phải tháo bơm kiểm tra đó. ý kiến riêng em bác đừng gạch đá tội em đội mũ bảo hiểm nặng đầu nhé ;))
Cám ơn bác đã cho y kiến e đã lam xong rồi

xuanthaiactq

Tài xế O-H
Xin phép ad em làm youtube hỗ trợ kỹ thuật cho ae thợ mới cũng như cho ae LX có thêm kinh nghiệm sửa chữa ạ https://youtu.be/_aCbtKLgsTM san của các cụ đây. Chỉ 1 chi tiết rất nhỏ thôi nhưng cũng phải đại tu máy rồi

ruaxe09

Tài xế O-H
thưa các bậc tiền bối e đang làm con kobe 200-1 em nó chậm tất cả các thao tác bác nao đã làm qua rồi cho e xin ít kinh nghiệm
Áp chính cả 2 vế khi eo tải 340kg
Áp khiển đầu cốc 40 kg
Áp pi cả 2 vế (hay còn gọi la đường kich Balô ) không hoạt động 40 kg khi thao tác thi về 0
Em đã lam lại ba lô va 2 van tổng nhưng vẫn không thay đổi
E mong được các bậc tiền bối giúp đỡ
Cụ có thể đo dùm lại cái chỗ cụ gọi là Pi giờ nó còn bao nhiêu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên