Nên đi hay ở?

Traisulang
Bình luận: 80Lượt xem: 7,244

Traisulang

Tài xế O-H
BMW 320i test trên autocom bỏ máy do mất điện kim phun có mô tả lỗi đàng hoàng mà ông kêu " chúng mày tháo nắp giàn cò động vào con mô tơ chỉnh cam thông minh b.giờ sai cam bỏ máy làm gì cũng k cẩn thận k biết thì phải hỏi. còn chúng mày đừng có nói là k động vào. 2 thằng c.mày mà không động vào thì t đi đầu xuống đất." hoá ra về sau rút giắc kim phun dùng bóng thử thì mất dương. lần dây thì hoá ra đứt từ khi nào r! đấy bác ý giỏi như thế. các bác còn muốn chặt chém gì cứ tự nhiên.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác chém e nhát này đau thấu xương!

Bác chém e nhát này hơi đau đấy! Nhưng mà k sao e biết đến diễn đàn cũng 1 tg rùi. cũng đã đọc khá nhiều bài của bác. e cũng đoán trước được nếu bác đọc được bài này của e thì kiểu gì e cũng bị chém!
Thế thì thật là thú vị, tôi mến bác vì sự chịu chơi này. Nhiều thằng sợ bị chém, không dám nói. Âu cũng là tâm lý sợ sai, sợ lỗi của dân mình
Thỉnh thoảng làm phát sốc thuốc lại hay, tỉnh ra nhiều đấy. Nhiều người bị phát hút chết, sống sót, thế là thành thày nọ thày kia đó, mà lại chuẩn mới hay

Cai banh xe

BMW 320i test trên autocom bỏ máy do mất điện kim phun có mô tả lỗi đàng hoàng mà ông kêu " chúng mày tháo nắp giàn cò động vào con mô tơ chỉnh cam thông minh b.giờ sai cam bỏ máy làm gì cũng k cẩn thận k biết thì phải hỏi. còn chúng mày đừng có nói là k động vào. 2 thằng c.mày mà không động vào thì t đi đầu xuống đất." hoá ra về sau rút giắc kim phun dùng bóng thử thì mất dương. lần dây thì hoá ra đứt từ khi nào r! đấy bác ý giỏi như thế. các bác còn muốn chặt chém gì cứ tự nhiên.
Nhìn vào đại cục, đừng nhìn tiểu tiết

Willtry

Tài xế O-H
Bác nên đặt mình vào hoàn cảnh của bác thợ ấy thì thế nào, thử hỏi kể cả khi bác làm hỏng hay ông ấy làm hỏng thì đó chỉ là sơ xuất mà thôi không ai là giỏi toàn diện cả, và nếu như khi có chủ xe ở đó thì sao vì thể diện của gara của mọi người kể cả ông ấy chả nhẻ ổng lại nhận mình làm hỏng sao? và nên nhớ rằng bác là lính, ổng là thầy dù gì ông ấy cũng giỏi hơn bác.

lieukhai

Tài xế O-H
Tình hình là e mới đi làm các cụ ạ. Mà gặp bác thợ cả ở đó k có tí thiện cảm nào. cáu gắt tinh tướng lại còn ăn tục nói phét. Nhiều khi bị mắng oan ức k tả nổi. theo các bác thì e nên đi hay ở?
quan trọng là sẽ học được gì ở đó, còn chỗ khác thì mấy thằng thợ cả thèn nào cũng cáu gắt như nhau

thietbixe

Tài xế O-H
Bác nói đi phải nói lại chứ
Hay nổi cáu vô cớ..phán tùm lum..ra vẻ ta đây..nhưng quan trọng làm có ok không..có bị còm-len không..nếu không thì mình nhịn để được nghề..nếu có thì e khuyên bác nên đi..đâu thiếu ng giỏi đâu bác:):)
Đường còn dài tương lai còn rộng mở mà. Nếu còn không có gì ràng buộc thì nên giải thoát cho cả đôi bên.

garatuantrang

Tài xế O-H
Tình hình là e mới đi làm các cụ ạ. Mà gặp bác thợ cả ở đó k có tí thiện cảm nào. cáu gắt tinh tướng lại còn ăn tục nói phét. Nhiều khi bị mắng oan ức k tả nổi. theo các bác thì e nên đi hay ở?
theo em thì bác nên đi tìm xưởng khác mà làm. như bác nói tay thợ cả kém vậy thì học hỏi đc gì lại còn cái bệnh tinh tướng có khi làm lâu mình cũng nhiễm theo hắn ấy. tầm sư học đạo thì nên tìm thợ có cả chuyên môn lẫn tư cách nghê nghiệp nữa bác ạ

Traisulang

Tài xế O-H
Thế thì thật là thú vị, tôi mến bác vì sự chịu chơi này. Nhiều thằng sợ bị chém, không dám nói. Âu cũng là tâm lý sợ sai, sợ lỗi của dân mình
Thỉnh thoảng làm phát sốc thuốc lại hay, tỉnh ra nhiều đấy. Nhiều người bị phát hút chết, sống sót, thế là thành thày nọ thày kia đó, mà lại chuẩn mới hay
E cám ơn bác. chỉ vì phút nóng giận mà suýt lỡ cơ hội. hôm nay e ngồi uống r tâm sự vs bác ý r. thôi thì bác ý k giỏi như e mong đợi nhưng cũng đáng để học hỏi. thank bác nhiều!!!!

Cai banh xe

theo em thì bác nên đi tìm xưởng khác mà làm. như bác nói tay thợ cả kém vậy thì học hỏi đc gì lại còn cái bệnh tinh tướng có khi làm lâu mình cũng nhiễm theo hắn ấy. tầm sư học đạo thì nên tìm thợ có cả chuyên môn lẫn tư cách nghê nghiệp nữa bác ạ
Bác nói có lý, nhưng theo tôi, người học nghề phải có kỹ năng chắt lọc. Nhiều khi ta học được rất nhiều từ những sai sót của người khác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên