Peter 2 bán điện máy yếu

V
Bình luận: 70Lượt xem: 3,864

ga_auto37

Tài xế O-H
E vẫn chưa hiểu hết được câu nói của bác .
Thì vụ nóng nước k liên quan đến khe hở cò..cò rộng quá thì hanhd trình xucap ngắn làm máy yếu.cò chặt quá thì không kín buồng đốt cũng yếu máy.cho nên tôi bảo chỉnh cò là đánh tâm lý cho vui.chư k liên quan vụ nóng này

vanmin

Tài xế O-H
Thì vụ nóng nước k liên quan đến khe hở cò..cò rộng quá thì hanhd trình xucap ngắn làm máy yếu.cò chặt quá thì không kín buồng đốt cũng yếu máy.cho nên tôi bảo chỉnh cò là đánh tâm lý cho vui.chư k liên quan vụ nóng này
Thế e hỏi bác cụ lên dốc số 3 máy nguội hơn hay nóng hơn so vs số 4 ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nghe câu hỏi của bác bảo độ dốc bao nhiêu>và tải nặng bao nhiêu ..em đọc mà khoái..haha
Úi giời, vì trả lời câu hỏi đó là phương pháp và cảm giác lái xe bác ạ. Khi vượt dốc, mình phải hiểu, cảm nhận được chiếc xe của mình chứ không phải xe khỏe hay yếu. Tất nhiên, mọi thứ đều có giới hạn của nó, và xe khỏe thì thằng lái đỡ vất vả hơn khi xử lý

ga_auto37

Tài xế O-H
Úi giời, vì trả lời câu hỏi đó là phương pháp và cảm giác lái xe bác ạ. Khi vượt dốc, mình phải hiểu, cảm nhận được chiếc xe của mình chứ không phải xe khỏe hay yếu. Tất nhiên, mọi thứ đều có giới hạn của nó, và xe khỏe thì thằng lái đỡ vất vả hơn khi xử lý
Nhọ cái là em không có bằng lái xe mới đau chứ!!nên chưa hiểu cảm giác này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên