Tổ chức buổi tất niên cuối năm Tân Mão 2011

Duyleauto
Bình luận: 119Lượt xem: 13,719
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Duyleauto

Tài xế O-H
Xin chào toàn thể anh em diễn đàn O-H, buctuong_lua16 xin thay mặt cho ban quản trị O-H thông báo như sau:

O-H tự hào là sân chơi, là nơi giao lưu học hỏi, là nơi gắn kết tất cả những người yêu xe và thậm chí là không yêu xe lại với nhau với lượng thành viên khổng lồ hơn 135.000 thành viên. Đó là nơi có thể hổ trợ cho anh em trong cả nước về lĩnh vực xe cộ với nguồn kiến thức, tài liệu vô hạn, những con người nhiệt huyết với niềm đam mê vô tận.

Như vậy là thời gian của một năm cũng đã gần trôi qua, nhìn lại những gì đã đi qua trong năm vừa rồi chúng ta đã làm được rất nhiều, đã trải qua rất nhiều điều khó khăn để có được vị thế của diễn đàn như ngày hôm này. Bên cạnh những gì đã làm thì nhìn về phía trước còn rất nhiều điều chúng ta chưa làm được và cần phải đặt mục tiêu là làm được trong năm tới để phát triển O-H ngày càng vững mạnh hơn. Dĩ nhiên để làm được như ngày hôm nay thì sự góp sức của tất cả các anh em trong BQT nói riêng và toàn thể các thành viên nói chung là một điều rất rất quan trọng, chính những đóng góp nhỏ của các bạn sẽ làm được điều to lớn như ngày hôm nay.

Để đánh dấu cho sự kiện cuối năm, cũng là dịp để anh em diễn đàn có thể gặp mặt, giao lưu giữa các thành viên cùng nhau suy ngẫm về những gì đã qua và những gì sắp tới. Hay còn gọi là một bữa tất niên của diễn đàn. Buctuong_lua16 xin đề nghị ra một ngày cụ thể để anh em có thể vui chơi ngày hôm đó.

Thời gian: Vào lúc 19h00, Ngày 07/01/2012 nhằm ngày 14/12 âm lịch
Địa điểm: Quán cò kếu bờ sông Dương Quảng Hàm

Đó là thời gian dự kiến sẽ theo ý kiến số đông của anh em, anh em có thể góp ý bên dưới.
Tại sao buctuong_lua16 chọn ngày hôm đó:

- Thứ nhất đó là tối thứ bảy.

- Thứ hai là thời gian từ ngày 20 âm lịch trở về sau là các anh em bận rộn công việc ở công ty, và sẽ có tất niên ở công ty. Học sinh sinh viên sẽ về trong khoảng thời gian đó và cũng sẽ có những buổi tất niên riêng của họ. Và khả năng rơi vào thứ bảy, chủ nhật rất cao.

Các anh em nào nhất trí và quyết định góp mặt xin đăng kí bên dưới, nếu có chở theo người yêu, vợ hay bạn phải đăng kí số lượng để BTC nắm được số lượng người người tham gia nhé

Ngày hôm đó sẽ có máy ảnh và có người phụ trách phó nháy để cung cấp những bức ảnh đẹp cho anh em có thể chém gió vào ngày hôm sau.

Bữa tiệc có đông vui, thành công hay không là phụ thuộc vào sự góp mặt của mỗi anh em chú ý là để ý nhé.

Cảm ơn tất cả.

BQT O-H

Duyleauto

Tài xế O-H
Buctuong_lua16 chọn lấy số 1 đăng kí đầu tiên nhé:

1/ Buctuong_lua16: 1 người

Anh em đăng kí thì coppy danh sách và đăng kí bên dưới nhé: Ví dụ

2/ Khoadongluc: 5 người
.
.
.

PNTQ

Tài xế O-H
em đề nghị BQT ra hà nội tổ chức tất niên đi để các thành viên ngoài bắc có dịp hội ngộ cùng các bác miền nam chứ ?

Duyleauto

Tài xế O-H
Thật sự là hết sức xin lỗi các bác ngoài bắc và các bác ở xa. Sẽ vui biết bao nễu được tụ họp lại. Nhưng các bác biết đó đó là điều rất khó. Em chỉ có thể xin làm phó nháy để tường thuật cho các bác xem qua những bức ảnh thôi.

Anh em đăng kí đi nhé.

phanminhnhat

Học việc
Ngày 7/1 là quá chuẩn! Ngày 9/1 là em về quê rồi :D
Cho em đăng kí 1 vé luôn nhé.

Update list:

2/ khoadongluc: 1 người
3/ Aston_martin : 1 người
4/ Bugi: 1 người
5/ Phanminhnhat: 1 người

longxehoi

Tài xế O-H
em de nghi anh to chuc tat nien cuoi nam on gua mang dung gio khai tiet de anh em thanh vien ngoi lai voi nhau de co loi chuc cuoi nam chuc cac anh oto.hui nam moi thanh cong dai thanh cong em longxehoi khanhhoa 0907756178 hoc khong thua hoc de giup cho xa hoi

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
em de nghi anh to chuc tat nien cuoi nam on gua mang dung gio khai tiet de anh em thanh vien ngoi lai voi nhau de co loi chuc cuoi nam chuc cac anh oto.hui nam moi thanh cong dai thanh cong em longxehoi khanhhoa 0907756178 hoc khong thua hoc de giup cho xa hoi
Chúc mừng bác gia đến với O-H với 1 trái tim đầy nhiệt huyết.:)) ,nghe bác hô hào mà em thấy rực hết người.bao giờ em mới có Sportage để vào thăm a ,a KDL ơi ??????????????=))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên