Tổ chức buổi tất niên cuối năm Tân Mão 2011

Duyleauto
Bình luận: 119Lượt xem: 13,716
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Duyleauto

Tài xế O-H
Updates danh sách nhé

1/ Buctuong_lua16: 1 người
2/ khoadongluc: 1 người
3/ Aston_martin : 1 người
4/ Bugi: 1 người
5/ Phanminhnhat: 1 người
6/ vothanhtam19 : 1 người

Bác kdl lo giúp em cái vụ mời các bô lão tiền sư nhé.

MyPower

Tài xế O-H
Sao anh em ngoài Bắc mình không cùng tổ chức tại một địa điểm nào đó rồi (Cầu truyền hình trực tiếp như ý của bác Đức nhỉ) Anh Quân ngỏ lời tổ chức ở Thủ Đô. Không biết bác có về được không.
Nếu các bác ngoài Bắc đồng ý thì điểm danh luôn. rồi chọn địa điểm.

anhnv_2411

Don't give up
Sao anh em ngoài Bắc mình không cùng tổ chức tại một địa điểm nào đó rồi (Cầu truyền hình trực tiếp như ý của bác Đức nhỉ) Anh Quân ngỏ lời tổ chức ở Thủ Đô. Không biết bác có về được không.
Nếu các bác ngoài Bắc đồng ý thì điểm danh luôn. rồi chọn địa điểm.
Lúc chiều em cũng coment bảo các bác tổ chức tất niên ngoài này cũng để anh em giao lưu luôn nhưng bác kdl chuyển server nên mất bài viết đó rồi, tiện đây em cũng hỏi ý kiến bác kia_service, mypower, pntq,meosachthiu, haui... các bác cho ý kiến về việc offline tất niên nếu anh em đồng tình ủng hộ thì anh em tiến hành luôn

anhbinhpro

O-H Daklak
Lúc chiều em cũng coment bảo các bác tổ chức tất niên ngoài này cũng để anh em giao lưu luôn nhưng bác kdl chuyển server nên mất bài viết đó rồi, tiện đây em cũng hỏi ý kiến bác kia_service, mypower, pntq,meosachthiu, haui... các bác cho ý kiến về việc offline tất niên nếu anh em đồng tình ủng hộ thì anh em tiến hành luôn

Em thấy ý tưởng của mấy bác củng hay lắm,

PNTQ

Tài xế O-H
OK riêng PNTQ luôn ủng hộ tất cả những gì liên quan đến cộng đồng và niềm đam mê ô tô, chúng ta nên xích lại gần nhau hơn để đoàn kết như anh em một nhà chứ đừng nên sa cách như bấy lâu nay nữa.

MyPower

Tài xế O-H
Như vậy là ít nhất đã có 3 người ở ngoài Bắc rồi nhá.
- Danh sách:
1. MyPower.
2. pntq.
3. anhnv_2411.
4. Kia_service?

MyPower

Tài xế O-H
Hà Nội hay tắc đường lắm. Đường thì ngoằng nghèo. Em lo là tìm nhau hơi khó. Em thì vô tư thôi. Từ nhà xuống HN cũng không xa.

haiauauto

Tài xế O-H
em xin mạo muội update danh sách phía nam nhá
7/ haiauauto : 1 người
mong rằng anh em 2 nhà nam-bắc sẽ hội ngộ 1 ngày không xa - vì 1 công đồng O-H phát triển

Duyleauto

Tài xế O-H
Các bác update danh sách đăng kí như thế này nhé, nhìn cho nó chuyên nghiệp.

7/ haiauauto : 1 người

8/ Thanhvy : 1 người
.
.
.
.
.
.

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:37: Thằng Tâm không đăng ký cho anh mà cho gái àh!

- 1 vé ở Miền Nam nè ! :)
và 1 vé năm sau cho Miền Bắc !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên