Venza 2009 bản AT khi đóng cửa lái mất tín hiệu đề

D
Bình luận: 30Lượt xem: 3,562

Nguyendong1988

Tài xế O-H
e kiểm tra hết rồi a ak.con venza này nhập khẩu đọc thì nó báo lỗi con công tắc chân phanh nhưng e thay con công tắc chân phanh khác vào thì vẫn vậy nó vẫn báo lỗi con công tắc chân phanh

vầng a ak.e kiểm tra hết rồi a ak.con venza này nhập khẩu đọc thì nó báo lỗi con công tắc chân phanh nhưng e thay con công tắc chân phanh khác vào thì vẫn vậy nó vẫn báo lỗi con công tắc chân phanh
Vậy bác kiểm tra xem nguồn ở công tác chân phanh đi.

khiennguyenbn

Tài xế O-H
Tại e sợ điện đóm nó phập phù nên e chém vậy. Nhưng cho tới thời điểm này thì e nghĩ có liên quan gì giữa đèn trần với đèn phanh ko? Đèn trấn sáng-> đề đc. Có khi nào đạp chân phanh đèn trần lại sáng ko nhỉ???

thlong

Tài xế O-H
A bạn kiểm tra lại giắc điện điều khiển từ ổ khoá xuống rơle đề xem có sụt áp ko,hoặc rơle đề bị mòn đĩa tiếp điện lúc ăn điện lúc ko
Relay nay điều khiển bằng hộp ecu bác ạ..chân jac là ok hết..relay đổi cái khac qua cung không được luôn bác...

thlong

Tài xế O-H
Tại e sợ điện đóm nó phập phù nên e chém vậy. Nhưng cho tới thời điểm này thì e nghĩ có liên quan gì giữa đèn trần với đèn phanh ko? Đèn trấn sáng-> đề đc. Có khi nào đạp chân phanh đèn trần lại sáng ko nhỉ???
Bác nói cũng có lý..trên oto chỉ vần thiếu mass hoặc thiếu dương nó hoạt dộng lung tung lắm...cái cần mở thì nó ko lên , cái ko mở thì nó tự lên..kkk

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên