vios đời 2004 cần giúp đỡ?????????

thuyha_hy
Bình luận: 25Lượt xem: 1,977

tailieusuachua

Tài xế O-H
bác tháo cả máy ra lun r ak, xe này bác làm máy xong mới bị hay là trước đã bị rồi, sao biết dây xích cam hỏng hay z bác
theo mình thì nên hạn chế dùng đồ của hồ cẩm đào vì dùng hàn của ông đó tiền mất tật lại mang và có lúc phải nằm đường giữa đêm vắng chỉ có bầu trời dầy sao nhé

dingdoong3084

Tài xế O-H
báo các cụ em nó ngon lành rồi. nguyên nhân là xích cam hố cẩm dào báo hại.thay lọai xịn vào ok luôn. em kết luận thế này ;luc dầu nguội máy xe chạy bt.khi nóng máy xích cam dão ra lam sai cam lên moi bi hiện tượng như vậy.
Nếu đúng như kết luận của bác thì khi máy nguội xe chạy bt nhung khi máy nóng thì xích cam lại dão ra rùi sai cam (kiểu này bị nhảy cam lắm đây), nhưng sau đó để nguội máy thì xích cam lại trở về như bt ko sai cam nữa à. Không logic cho lắm.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nếu đúng như kết luận của bác thì khi máy nguội xe chạy bt nhung khi máy nóng thì xích cam lại dão ra rùi sai cam (kiểu này bị nhảy cam lắm đây), nhưng sau đó để nguội máy thì xích cam lại trở về như bt ko sai cam nữa à. Không logic cho lắm.
Tôi cũng đồng tình với bác, có vẻ không được chặt chẽ ở một khâu kiểm tra nào đó.[DOUBLEPOST=1394255954,1394255713][/DOUBLEPOST]
báo các cụ em nó ngon lành rồi. nguyên nhân là xích cam hố cẩm dào báo hại.thay lọai xịn vào ok luôn. em kết luận thế này ;luc dầu nguội máy xe chạy bt.khi nóng máy xích cam dão ra lam sai cam lên moi bi hiện tượng như vậy.
Nếu có thời gian, bác hãy kể lại quá trình kiểm tra, xem bác phát hiện ra em nó bằng cách nào để anh em còn học hỏi với

thuyha_hy

Tài xế O-H
Tôi cũng đồng tình với bác, có vẻ không được chặt chẽ ở một khâu kiểm tra nào đó.[DOUBLEPOST=1394255954,1394255713][/DOUBLEPOST]
Nếu có thời gian, bác hãy kể lại quá trình kiểm tra, xem bác phát hiện ra em nó bằng cách nào để anh em còn học hỏi với
m muơn dây cam o cưa hang ptung so 2 dây xem thấy dây của xe dài hơn lên m quyết định thay cam.m kết luậnl à khi để nguội kiểm tra vấu cam vẫn chuẩn. bệnh của nó là nóng máy moi bị lên chỉ phântích nguyên nhân như vay.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên